Toptube Video Search Engine



Title:UKIKOSA NIDHAMU HUWEZI KUFIKA POPOTE - PASTOR LEAH AMOS
Duration:07:44
Viewed:2,344
Published:27-03-2020
Source:Youtube

Naitwa Leah Amos, Mimi ni mchungaji kiongozi wa kanisa la ABC Mount Zion lililopo Mpiji Magohe Mbezi jijini Dar es salaam. Mbali na kuwa mchungaji lakini pia mimi ni mwalimu ambaye anafundisha semina na makongamano mbalimbali pia ni mwimbaji wa nyimbo za injili. SUBSCRIBE na ubonyeze kengele kwenye channel hii ili upate mafundisho mbalimbali ya Neno la Mungu kila ninapoyaweka. Kwa maombi, maombezi na ushauri wa kiroho nitumie ujumbe mfupi au nipigie kwa simu namba +255 714 494 974. MUNGU akubariki sana.



SHARE TO YOUR FRIENDS


Download Server 1


DOWNLOAD MP4

Download Server 2


DOWNLOAD MP4

Alternative Download :